Dây nhảy quang Multimode ST-ST
Dây nhảy quang Multimode ST-ST
70,000

Dây nhảy quang Multimode ST-ST

70,000
Đặt Mua NgayMua Càng Nhiều - Giá Càng Rẻ
  • Cam kết sản phẩm chính hãng
  • Miễn phí giao hàng đến 10km
  • Đổi trả - hoàn tiền nếu không thích

Dây nhảy quang Multimode ST-ST có 2 đầu gắn sẵn đầu kết nối quang ST ( ST/PC, ST/UPC, ST/APC ) – ST (ST/PC, ST/UPC, ST/APC) chiều dài 3 mét, 5 mét, 10 m… Sản phẩm dây nhảy quang được bán tại Hà Nội và các tỉnh thành trên cả nước của chúng tôi đảm bảo chất lượng, có bảo hành nên quý khách hàng hoàn toàn có thể an tâm khi chọn mua.

Dây nhảy quang Multimode ST-ST giá rẻ chất lượng

Dây nhảy quang Multimode ST-ST có 2 đầu gắn sẵn đầu kết nối quang ST ( ST/PC, ST/UPC, ST/APC ) – ST (ST/PC, ST/UPC, ST/APC) chiều dài 3 mét, 5 mét, 10 mét, 20 mét, 30 mét…dùng được cho các thiết bị chuyển đổi quang điện, thiết bị mạng và các thiết bị quang viễn thông khác.

Dây nhảy quang đa mốt được sử dụng kết nối giữa các liên kết mạng quang; kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Sản phẩm mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang.

Dây nhảy quang Multimode ST-ST
Thông số sản phẩm dây nhảy quang Multimode

Loại: ST (ST/PC, ST/UPC, ST/APC) Multi-mode: MM 50/125, MM 62.5/125um.
Đầu kết nối: ST/ST

  • Đầu nối phải: ST ( ST/PC, ST/UPC, ST/APC ) loại sợi tùy chọn Multi-mode: MM 50/125, MM 62.5/125um
    Đầu nối trái: ST (ST/PC, ST/UPC, ST/APC) sợi Multi-Mode: MM 50/125, MM 62.5/125um. Single-mode: SM 9/125.

Kiểu sợi quang: đơn mode, đa mode
Độ suy giảm tín hiệu: 0.2 dB
Bước sóng: 800~1000nm
Độ uốn cong: R ≥ 3cm
Lực căng lớn nhất: ≤90N/cm
Lực nghiền nát: ≤550N/cm
Số lần kết nối: 1000 lần
Độ bền kéo dãn: Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao <0,5 dB.
Suy hao chèn: < 0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế <0,3 dB)
Suy hao phản xạ: UPC>50 dB

Viễn Thông Xanh là đơn vị sản xuất dây nhảy quang tại Hà Nội. Các sản phẩm chúng tôi đưa ra thị trường luôn đảm bảo chất lượng cùng mức giá rẻ nhất thị trường. Quý khách có nhu cầu mua hàng hay thắc mắc dây nhảy quang giá bao nhiêu tiền? vui lòng liên hệ với chúng tôi để được giải đáp rõ ràng nhất.

 

> Chúng tôi đang giảm giá cực SỐC cho sản phẩm dây nhảy quang multimode

Tóm Tắt
Đánh Giá
1star1star1star1star1star
Xếp Hạng
5 based on 1 votes
Tên Sản Phẩm
Dây nhảy quang Multimode ST-ST - Thiết bị mạng giá rẻ

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Dây nhảy quang Multimode ST-ST”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *