Bộ chuyển đổi quang điện SFP module 3Onedata Model3010

Đặt Mua NgayMua Càng Nhiều - Giá Càng Rẻ
  • Cam kết sản phẩm chính hãng
  • Miễn phí giao hàng đến 10km
  • Đổi trả - hoàn tiền nếu không thích

Tốc độ cổng điện: 10/100Mbps (RJ45)
Tốc độ cổng quang: 100Mbps
Cáp kết nối cổng RJ45: UTP 5E
Đầu kết nối quang: LC

Bộ chuyển đổi quang điện khe cắm SFP module 10/100 3Onedata Model3010

1.Giới thiệu chung về bộ chuyển đổi quang 3Onedata Model3010

Bộ chuyển đổi quang điện 3Onedata Model3010 là loại converter cáp quang có 1 khe cắm Module SFP tốc độ 10/100mbps, có thể thay thế module SFP tùy chọn. Bộ sản phẩm bao gồm có: 1 Converter 3Onedata mã Model 3010, 1 bộ nguồn chuẩn 5VDC, sách hướng dẫn sử dụng và phiếu bảo hành chính hãng 3 năm.

MODEL3010 là bộ chuyển đổi cáp quang Fast Ethernet (10/100M) sang quang SFP. Cung cấp cấp giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí hợp lý, tiết kiệm. Đây là lựa chọn hoàn hảo cho việc nâng cấp hệ thống mạng trong tương lai. Khoảng cách truyền tín hiệu bằng cáp quang có thể lên tới 120Km với cáp Single-mode.

Đây là sản phẩm Converter cáp quang có kích thước nhỏ gọn dễ sử dụng, 1 cổng kết nối điện RJ45 sử dụng cáp mạng UTP và 1 cổng kết nối quang SFP sử dụng cáp Multi-mode hoặc Single-mode. MODEL3010 tự động nhận tín hiệu cáp thẳng hoặc cáp chéo, hỗ trợ 2 chế độ Full/Half-duplex.

Bộ converter quang 3Onedata 3010 không cần cấu hình mà chỉ cần cắm là chạy. Ứng dụng lớn trong hệ thống FTTx.3Onedata Model3010

Thông số kĩ thuật Bộ chuyển đổi quang điện 3Onedata Model3010

Chuẩn tương thích:  IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-FX
Tốc độ cổng điện: 10/100Mbps (RJ45)
Tốc độ cổng quang: 100Mbps
Cáp kết nối cổng RJ45: UTP 5E
Đầu kết nối quang: LC
Cáp kết nối cổng quang: Single-mode:8.3/125,8.7/125,9/125 hoặc 10/125 um
Muti-Mode:50/125,62.5/125 um
Bước sóng quang:850nm,1310nm,1550nm
Chế độ làm việc : truyền dẫn tín hiệu không đồng bộ, điểm tới điểm
Khoảng cách truyền cổng RJ45: 100m
Khoảng cách truyền quang: 20,40,60,80,100,120km(SM)
Nguồn
Nguồn nuôi: 5VDC
Suy hao: 4W

Điều kiện môi trường
Nhiệt độ hoạt động:-10°C đến 75°C
Nhiệt độ lưu trữ: -20 đến 70°C
Độ ẩm trung bình: 5% đến 95%(không ngưng tụ)
Kích cỡ
Kích thước: 94.0×71.0×26.0mm
Khuôn vỏ: Hợp kim
Màu sắc: Trắng
Trọng lượng: 230g
Bảo hành: 3 years
Chứng nhận chất lượng:
FCC,CE, RoHS

Quý vị có nhu cầu tham khảo, hỏi mua hay báo giá converter quang về sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện 3Onedata Model3010 hoặc Thiết bị quang khác, xin vui lòng liên hệ trực tiếp với Thiết bị mạng giá rẻ để được tư vấn và hỗ trợ một cách tốt nhất và đặt hàng một cách nhanh chóng, tiện lợi.

>> Chúng tôi đang có chương trình khuyến mại mua Converter quang. Quý khách không nên bỏ qua

https://vienthongxanh.vn/danh-muc/bo-chuyen-doi-quang-dien/converter-quang/

Tóm Tắt
Đánh Giá
1star1star1star1star1star
Xếp Hạng
5 based on 1 votes
Thương Hiệu
3Onedata
Tên Sản Phẩm
Bộ chuyển đổi quang điện 3Onedata Model3010

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Bộ chuyển đổi quang điện SFP module 3Onedata Model3010”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *