3Onedata-Model-1100S20-1
2,350,000 2,250,000

Bộ chuyển đổi quang điện 3Onedata Model 3012S/20

2,350,000 2,250,000
Đặt Mua NgayMua Càng Nhiều - Giá Càng Rẻ
  • Cam kết sản phẩm chính hãng
  • Miễn phí giao hàng đến 10km
  • Đổi trả - hoàn tiền nếu không thích

Bộ chuyển đổi quang điện 3Onedata Model 3012S/20 loại 2 sợi quang SM SC, 10/100/1000base, 20km

Giới thiệu chung về bộ chuyển đổi quang 3Onedata model 3012S/20

Bộ chuyển đổi quang điện hay Converter cáp quang 3Onedata Model 3012S/20 là sản phẩm của hãng 3Onedata – China. Cấu hình 2 sợi quang, tốc độ 10/100mbps, khoảng cách truyền: 20km bằng cáp quang single mode.

Bộ sản phẩm Converter quang 2 sợi bao gồm: 1 Media converter mã Model 3012S/20, 1 nguồn DC 5V1A, sách hướng dẫn sử dụng kèm theo phiếu bảo hành chính hãng 3 năm.

3Onedata model 3012S/20

Thông số kỹ thuật Bộ chuyển đổi quang điện 3Onedata Model 3012S/20:

Đặc điểm

1. Tương thích chuẩn kết nối IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 1000Base-TX, IEEE802.3 1000Base-FX.

2. Hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X, tự động tương thích tốc độ 10M/100/1000M.

3. Hỗ trợ chế độ Full/Half duplex, dạng điểm đến điểm.

4. Nguồn : 5VDC 1A.

5. Media Converter quang 3Onedata Plug-and-play, dễ dàng lắp đặt

6. Có thể lắp trong khung nguồn tập trung 14 khe cắm media converter 2U,19 inch.

Thông số chi tiết sản phẩm của bộ chuyển đổi cáp quang sang cáp mạng

Tiêu chuẩn đáp ứng:  IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 1000Base-TX, IEEE802.3 1000Base-FX.
Tốc độ cổng điện: 10/100/1000Mbps (chuẩn kết nối RJ45).
Tốc độ cổng quang: 1000Mbps.
Chế độ làm việc : truyền dẫn tín hiệu không đồng bộ, F/H duplex, điểm tới điểm.
Khoảng cách truyền cổng RJ45: 100m.
Khoảng cách truyền quang với các tùy chọn: 20,40,60,80,100,120km ( đối với cáp Single mode) và 2 km(Đối với cáp Multimode).
Cáp kết nối cổng RJ45: UTP 5E, cat6.
Chuẩn kết nối quang: SC, ST, FC, tùy chọn.
Cáp kết nối cổng quang: Single-mode :8.3/125,8.7/125,9/125 hoặc 10/125 um – Muti-Mode :50/125,62.5/125 um.
Bước sóng quang:850nm (MM) hoặc 1310nm,1550nm (Với cáp single mode)
Nguồn : Nguồn: 5VDC.
Suy hao nguồn điện: 4W.

Điều kiện môi trường
Nhiệt độ hoạt động của thiết bị:-20°C to 75°C.
Nhiệt độ lưu trữ: -20 to 70°C.
Độ ẩm trung bình : 5% to 95% (không ngưng tụ).
Kích cỡ sản phẩm
Kích thước thực: 94.0×71.0×26.0mm.
Chất liệu Khuôn vỏ : Hợp kim.
Màu sắc: Trắng đục
Trọng lượng: 230g
Bảo hành: chính hãng 3 years
bộ chuyển đổi quang điện converter 3Onedata đạt Chứng nhận tiêu chuẩn chất lượng: FCC,CE, RoHS.

Các sản phẩm cùng dòng của bộ converter quang

Model3012               Multi-mode, 550m, 5VDC, SC, FC hoặc ST, tùy chọn
Model3012S/20        Single-mode, 20Km,5VDC, SC, FC hoặc ST, tùy chọn
Model3012S/40        Single-mode, 40Km, 5VDC, SC, FC hoặc ST, tùy chọn
Model3012S/60        Single-mode, 60Km, 5VDC, SC, FC hoặc ST, tùy chọn
Model3012S/80        Single-mode, 80Km, 5VDC, SC, FC hoặc ST, tùy chọn
Model3012S/100      Single-mode, 100Km,5VDC, SC, FC hoặc ST, tùy chọn
Model3012S/120      Single-mode, 120Km, 5VDC, SC, FC hoặc ST, tùy chọn
Model3012SS/20      Single-mode, single fiber, 20Km, 5VDC, SC, FC hoặc ST, tùy chọn
Model3012SS/40      Single-mode, single fiber, 40Km, 5VDC, SC, FC hoặc ST, tùy chọn
Model3012SS/60      Single-mode, single fiber, 60Km, 5VDC, SC, FC hoặc ST, tùy chọn
Model3012SS/80      Single-mode, single fiber, 80Km, 5VDC, SC, FC hoặc ST, tùy chọn

Quý vị có nhu cầu tham khảo, hỏi mua hay báo giá converter cáp quang 3Onedata 3012S/20 hay Bộ chuyển đổi quang điện hoặc Thiết bị quang khác, xin vui lòng liên hệ trực tiếp với Thiết bị mạng giá rẻ để được tư vấn và hỗ trợ một cách tốt nhất và đặt hàng một cách nhanh chóng, tiện lợi.

>> Chúng tôi đang có chương trình khuyến mại mua Converter quang. Quý khách không nên bỏ qua

https://vienthongxanh.vn/danh-muc/bo-chuyen-doi-quang-dien/converter-quang/

Tóm Tắt
Đánh Giá
1star1star1star1star1star
Xếp Hạng
5 based on 1 votes
Thương Hiệu
3Onedata
Tên Sản Phẩm
Bộ chuyển đổi quang điện  3Onedata 3012S/20

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Bộ chuyển đổi quang điện 3Onedata Model 3012S/20”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *