3Onedata-Model-IMC101-1F

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp – 3Onedata Model IMC101GT-GF

Đặt Mua NgayMua Càng Nhiều - Giá Càng Rẻ
  • Cam kết sản phẩm chính hãng
  • Miễn phí giao hàng đến 10km
  • Đổi trả - hoàn tiền nếu không thích

– Kết nối: 3 bit 7.62mm terminal block.
– Tiêu hao không tải: 1.512W@24VDC.
– Tiêu hao full tải: 1.800W@24VDC.
– Kích thước 110mm×35mm×95mm (H×W×D).

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp – 3Onedata Model IMC101GT-GF

Giới thiệu chung về 3Onedata Model IMC101GT-GF

Bộ chuyển đổi 3Onedata Model IMC101GT-GF được thiết kế chuẩn công nghiệp, chế độ bảo vệ IP40, vỏ hợp kim cường lực có độ bền cao, cung cấp nguồn điện đầu vào từ 12~48 VDC, khoảng nhiệt độ làm việc rộng từ -40 đến 85°C
3Onedata Model IMC101GT-GF là thiết bị chuyển đổi công nghiệp Gigabit, cung cấp 1 cổng quang 1000Base-FX và 1 cổng 10/100/1000Base-TX, hỗ trợ chức năng LFP, chuẩn CE, FCC. Đây là sản phẩm Converter quang chuyên dụng trong công nghiệp.

Thông số kỹ thuật Bộ chuyển đổi 3Onedata Model Model IMC101GT-GF

3Onedata Model IMC101GT-GF

Đặc điểm Bộ chuyển đổi Model IMC101GT-GF

– Hỗ trợ 1 cổng 10/100/1000 Base-TX và 1 cổng quang 1000Base-FX.
– Hỗ trợ IEEE802.3/802.3u/802.3x/802.3z, lưu trữ và chuyển tiếp.
Model IMC101GT-GF hỗ trợ tự động kết nối cổng Ethernet 10/100/1000M.
– Hỗ trợ chức năng LFP (Link Fault Pass-Through).
– Nguồn đầu vào DC12~48, bảo vệ kết nối ngược.
– Bảo vệ theo chuẩn IP40, vỏ hợp kim cường lực, lắp đặt DIN-Rail.

Thông số chi tiết 3Onedata converter

– Tốc độ chuyển tiếp: 100M: 148810pps.
– Tốc độ chuyển tiếp: 1000M: 1488100pps.
– Tương thích chuẩn: IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x, IEEE802.3z.
– Điều khiển luồng: IEEE802.3x, back pressure control.
– Cổng ethernet giga:10Base-T/100Base-TX/1000Base-TX Self-adaption.
– Cổng quang giga: 1000Base-F(SC/FC/ST).
– Chế độ chuyển tiếp: lưu trữ và chuyển tiếp.
– Bộ nhớ: 1Mbits.
– Địa chỉ MAC: 1K.

LED chỉ thị
– Hệ thống: RUN.
– Cổng ethernet: G1 LINK.
– Cổng quang: G2 LINK.
– Kết nối: 3 bit 7.62mm terminal block.
– Tiêu hao không tải: 1.512W@24VDC.
– Tiêu hao full tải: 1.800W@24VDC.
– Kích thước 110mm×35mm×95mm (H×W×D).
– Khuôn vỏ: bảo vệ theo chuẩn IP 40, vỏ hợp kim cường lực.
– Cổng cảnh báo từ xa-Ethernet: G1 LFP.
– Cổng cảnh báo từ xa-Quang: G2 LFP.
– Nguồn đầu vào: 24VDC (12VDC~48VDC).
– Bảo vệ kết nối ngược.

3Onedata Model IMC101GT-GF Khối lượng: 346.6g.
– Lắp đặt: Din-rail.
– Phép thử sóc: IEC 60068-2-27.
– Phép thử rơi: IEC 60068-2-32.
– Phép thử rung: IEC 60068-2-6.
– Nhiệt độ hoạt động: -40°C đến 85°C.
– Nhiệt độ lưu trữ : -45°C đến 85°C.
– Độ ẩm trung bình: 10% đến 95% (không ngưng tụ).
– EMI:FCC Part 15, CISPR (EN55022) class A.
– EMS: EN61000-4-2(ESD), Level 4.
– EN61000-4-3(RS), Level 4.
– EN61000-4-4(EFT), Level 4.
– EN61000-4-5 (Surge), Level 4.
– EN61000-4-6 (CS), Level 4.
– Bảo hành: 3 năm.
– Chứng nhận chất lượng: FCC,CE, RoHS.

Quý vị có nhu cầu tham khảo, hỏi mua hay báo giá về sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện 3Onedata IMC102B hay Bộ chuyển đổi quang điện hoặc Thiết bị quang khác, xin vui lòng liên hệ trực tiếp với Thiết bị mạng giá rẻ để được tư vấn và hỗ trợ một cách tốt nhất và đặt hàng một cách nhanh chóng, tiện

Tóm Tắt
Đánh Giá
1star1star1star1star1star
Xếp Hạng
no rating based on 0 votes
Thương Hiệu
3Onedata
Tên Sản Phẩm
Bộ chuyển đổi quang điện 3Onedata IMC102B 

Reviews

There are no reviews yet.

Be the first to review “Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp – 3Onedata Model IMC101GT-GF”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Tin liên quan