Module quang SFP Cisco MFEBX1 1000BASE-BX -2
Module quang SFP Cisco MFEBX1 1000BASE-BX -3Module quang SFP Cisco MFEBX1 1000BASE-BX -1
4,150,000

Module quang SFP Cisco MFEBX1 1000BASE-BX | Chính hãng

4,150,000
Đặt Mua NgayMua Càng Nhiều - Giá Càng Rẻ
  • Cam kết sản phẩm chính hãng
  • Miễn phí giao hàng đến 10km
  • Đổi trả - hoàn tiền nếu không thích

Module quang SFP Cisco MGBLH1 1000BASE-LH là bộ thu phát quang thế hệ mới, có thể cắm nóng với switch quang, converter quang. Sản phẩm chính hãng.

Module quang SFP Cisco MFEBX1 1000BASE-BX

Giới thiệu chung Module quang SFP Cisco MFEBX1 1000BASE-BX:

Module quang là một phần không thể thiếu của một hệ thống mạng, Nó là một bộ thu phát quang dạng module nhỏ gọn, Module quang SFP có khả năng cắm nóng với các thiết bị switch quang, converter… có khe cắm SFP, nhằm đảm bảo nhu cầu sử dụng của khách hàng và yêu cầu kĩ thuật của hệ thống.

Module quang SFP Cisco MFEBX1 1000BASE-BX -3
Module quang SFP

Tính năng Module quang SFP Cisco MFEBX1 1000BASE-BX

Module quang SFP Cisco MFEBX1 1000BASE-BX -1
Module quang MFEBX1 1000BASE-BX

– 100BASE-BX-20U SFP transceiver for single-mode fiber, 1310 nm wavelength, support up to 20 km
Cisco MFEBX1 Built-in spring latch for easy module removal
– Hot swappable
– Low insertion-loss duplex LC receptacle
– Low electromagnetic interference (FCC Part 15, Class B) for clear communications
– Meets FDA and International Electrotechnical Commission (IEC) eye safety standards

Thông số kỹ thuật Module quang SFP Cisco MFEBX1 1000BASE-BX

Specifications

Media

Single-mode fiber (SMF)

Application

100BASE-BX-20U

Connector type

Single LC

Wavelength typical (Tx)

1310 nm

Wavelength range (Rx)

1550 nm

Performance

Maximum distance

up to 20 km

Average output power

-20 dBm to -14 dBm

Receiver sensitivity

-32 dBm (max)

Receiver overload

MFEBX1:-8 dBm (min)

Environmental

Dimensions W x H x D

13 x 9 x 56 mm (0.53 x 0.33 x 2.19 in.)

Unit weight

0.018 kg (0.63 oz. )

Power

1W (max)

Operating temperature

32º to 158ºF (0º to 70ºC)

Storage temperature

-40º to 185ºF (-40º to 85ºC)

Operating humidity

10% to 85% noncondensing

Storage humidity

5% to 90% noncondensing

Standards

Compliance

FCC Part 15 Class B
EN55022 Class B (CISPR 22B)
VCCI Class B

Safety

FDA 21 CFR 1040.10 and 1040.11
EN60950, EN (IEC) 60825-1,2

>>Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các sản phẩm module quang trên website:

https://thietbimanggiare.com/danh-muc/switch-quang-module-quang/

Viễn Thông Xanh chuyên phân phối các dòng Module quang SFP của Cisco, Plannet, Optone, 3onedata với đủ loại single mode, multimode, hỗ trợ khoảng cách truyền quang lên đến 120km. Sản phẩm đảm bảo chất lượng và có tính tương thích cao với mọi dòng switch quang hiện có trên thị trường. Quý khách có thể liên hệ trực tiếp để được hỗ trợ tư vấn và nhận báo giá sản phẩm Module quang SFP Cisco MFEBX1 1000BASE-BX.

Tóm Tắt
product image
Đánh Giá
1star1star1star1star1star
Xếp Hạng
5 based on 1 votes
Thương Hiệu
Cissco
Tên Sản Phẩm
Module quang SFP Cisco MFEBX1

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Module quang SFP Cisco MFEBX1 1000BASE-BX | Chính hãng”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Tin liên quan