Bộ chuyển đổi quang điện BTON BT-950 GS -20
Bộ chuyển đổi quang điện BTON BT-950 GS -20Bộ chuyển đổi quang điện BTON BT-950 GS -20

Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi BTON BT-950 GS -20 10/100/1000M

Đặt Mua NgayMua Càng Nhiều - Giá Càng Rẻ
  • Cam kết sản phẩm chính hãng
  • Miễn phí giao hàng đến 10km
  • Đổi trả - hoàn tiền nếu không thích

Bộ chuyển đổi quang điện BTON BT-950 GS -20 truyền bằng đường truyền cáp quang có thể mở rộng khoảng cách tương đối xa với chế độ sợi quan single mode  khoảng 20km hoặc một sợi quang multi mode khoảng 550m. Thiết bị mạng giá rẻ phân phối chính hãng sản phẩm này để nhận được sản phẩm chất lượng cao và giá rẻ nhất thị trường

Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi BTON BT-950 GS -20 10/100/1000M

Bộ chuyển đổi quang điện BTON BT-950 GS -20 bộ Converter quang 10/100 Base-Tx đến 100 Base-FX, Full Duplex,Single mode.. Cung cấp  giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí hiệu quả, là lựa chọn hoàn hảo cho việc nâng cấp hệ thống mạng trong tương lai.

Bộ chuyển đổi quang điện BTON BT-950 GS -20
Bộ chuyển đổi quang điện BTON BT-950 GS -20

Bộ chuyển đổi cáp quang sang cáp đồng BTON BT-950 GS -20 truyền bằng đường truyền cáp quang có thể mở rộng khoảng cách tương đối xa với chế độ sợi quan single mode  khoảng 20km hoặc một sợi quang multi mode khoảng 550m. Bộ converter quang được dùng chuyên dụng trong hệ thống mạng LAN và hệ thống camera IP.

Ứng dụng bộ chuyển đổi quang điện BTON BT-950 GS -20

  • Hệ thống kết nối internet mạng Lan với khoảng cách xa
  • Hệ thống phủ sóng wifi
  • Hệ thống truyền thông đa phương tiện
  • Hệ thống camera IP giám sát giao thông thành phố
  • Hệ thống Camera IP An ninh công cộng
  • Hệ thống camera IP bảo vệ an ninh đường cao tốc,
  • Hệ thống camera IP trạm thu phí
  • Hệ thống  camera IP trong xây dựng
  • Hệ thống camera IP giám sát công nhân trong khu công nghiệp
  • Hệ thống camera IP theo dõi công nghiệp (sân bay, công nghiệp hóa chất, thép, dầu lửa, đường sắt, thuỷ lợi, mỏ, vv)
  • Hệ thống camera IP theo dõi quân đội (kho, biên phòng, bảo vệ, quốc phòng …)
  • Hệ thống camera IP giám sát nhà xưởng,camera hộ gia đình

    Bộ chuyển đổi quang điện BTON BT-950 GS -20
    Bộ chuyển đổi quang điện BTON BT-950 GS -20

Thông số kỹ thuật của bộ chuyển đổi quang điện BTON BT-950 GS -20

Hỗ trợ Tự động tương thích 10/100/1000Mbps
Hỗ trợ giao thức IEEE802.3/IEEE802.3U etc.
Loại sợi 1 sợi quang
Kết nối sợi quang Sợi quang single mode( 25km) và sợi quang multimode (0,55km)
Chế độ truyền half/full duplex
Giao diện Ethernet RJ45
Giao diện kết nối sợi quang SC/FC/ST
Bước sóng quang học 1310/1550nm,1490/1550nm
Ber < 1/1000000000
Thời gian hoạt động trung bình (MTBF) >5 năm
POWER 2.5W
Nguồn điện AC220V/0.5A, DC-48 V /0.5A, DC5V/1A
Nhiệt độ làm việc Bình thường -~50℃ hoặc Công nghiệp -40~85℃
Độ ẩm làm việc 5%-95%
Nhiệt độ bảo quản -40℃~70℃
Độ ẩm lưu trữ 5%~95%( Không ngưng tụ)
Cân nặng 0.38KG
Kích thước 229x122x50mm đóng gói, 94×70.6×26.5mm thiết bị

Nếu Quý vị có nhu cầu mua, bán hay tham khảo giá bộ chuyển đổi quang điện BTON BT-950 GS -20 xin vui lòng liên hệ trực tiếp với Thiết bị mạng giá rẻ để được tư vấn và hỗ trợ đặt hàng một cách nhanh chóng và tiện lợi nhất, cùng với đó là rất nhiều chương trình khuyến mãi cực kì hấp dẫn!!

Tóm Tắt
product image
Đánh Giá
1star1star1star1star1star
Xếp Hạng
5 based on 1 votes
Thương Hiệu
B&TON
Tên Sản Phẩm
Bộ chuyển đổi quang điện BTON BT-950 GS -20

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi BTON BT-950 GS -20 10/100/1000M”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *