Module quang SFP Wintop -1
Module quang SFP Wintop -3Module quang SFP Wintop -2

Module quang SFP Wintop SFP-DDM-SM 10Gb – Chính hãng

Đặt Mua NgayMua Càng Nhiều - Giá Càng Rẻ
  • Cam kết sản phẩm chính hãng
  • Miễn phí giao hàng đến 10km
  • Đổi trả - hoàn tiền nếu không thích

Sản phẩm Wintop SFP-DDM-SM sử dụng 1 sợi quang để truyền tín hiệu nên rất tiết kiệm chi phí cho người sử dụng. Đây là sản phẩm chính hãng đến từ thương hiệu Wintop, bảo hành 1 năm, tương thích với hầu hết các thiết bị swtich Cisco, HP.. và các loại switch quang khác. Sản phẩm chính hãng.

Module quang SFP Wintop SFP-DDM-SM 10Gb khoảng cách 80km, bước sóng Tx1550nm/Rx1310nm(LC)

Giới thiệu sản phẩm Module quang SFP Wintop:

Module quang SFP Wintop SFP-DDM-SM truyền tín hiệu trên loại cáp quang single mode (hay còn gọi là sợi đơn mốt), sử dụng 1 sợi quang, tốc độ 10Gb, khoảng cách lên đến 80Km, sử dụng chuẩn kết nối LC, bước sóng 1310/1550nm chuyên dùng cho các thiết bị có khe cắm mở rộng SFP, router, media converter, switch quang SFP các loại,…

Sản phẩm module quang SFP sử dụng 1 sợi quang để truyền tín hiệu nên rất tiết kiệm chi phí cho người sử dụng. Đây là sản phẩm chính hãng đến từ thương hiệu Wintop, bảo hành 1 năm, module quang này tương thích với hầu hết các thiết bị swtich Cisco, HP.. và các loại switch quang khác.

Module quang SFP Wintop -3
Module quang SFP Wintop

Đặc tính kỹ thuật Module quang SFP Wintop  SFP-DDM-SM 10GB

Module quang SFP Wintop -2
Module quang SFP Wintop

Module quang SFP cho tốc độ dữ liệu điều khiển có thể lên tới 10Gb
Bộ chuyển tải 1310/1550 nm DFB LD
Nhiệt độ hoạt động Chuẩn: 0~+70°C Công nghiệp:-40~+85 °C
Tương thích với thông số kỹ thuật MSA SFP
Chuẩn đoán số giao diện giám sát. Tương thích với SFF-8472
Truyền xa lên tới 80km
Nguồn cấp Single 3. 3V và giao diện TTL Logic
Giao diện kết nối simplex LC
Hỗ trợ Hot Pluggable

Ứng dụng Module quang SFP Single-Mode

Các Router và Switches Gigabit Ethernet
Metro Edge Switching
Cơ sở hạ tầng Fiber Channel Switch
Các ứng dụng XDSL

>>Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các sản phẩm trên website:

https://thietbimanggiare.com/danh-muc/switch-quang-module-quang/

Liên hệ đặt mua sản phẩm:

Viễn Thông Xanh là nhà phân phối các thiết bị công nghệ chính hãng, uy tín trên thị trường. Hãy đến ngay với chúng tôi để nhận được những sản phẩm chất lượng tốt nhất và phong cách phục vụ chuyên nghiệp. Quý khách hàng cần mua hoặc nhận báo giá sản phẩm Module quang vui lòng liên hệ trực tiếp để được tư vấn hỗ trợ.

Tóm Tắt
product image
Đánh Giá
1star1star1star1star1star
Xếp Hạng
5 based on 1 votes
Thương Hiệu
WINTOP
Tên Sản Phẩm
MODULE QUANG SFP WINTOP SFP-DDM-SM 10GB

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Module quang SFP Wintop SFP-DDM-SM 10Gb – Chính hãng”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Tin liên quan