3onedata-model-IMC101-F-2

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp – 3Onedata Model IMC102B

Đặt Mua NgayMua Càng Nhiều - Giá Càng Rẻ
  • Cam kết sản phẩm chính hãng
  • Miễn phí giao hàng đến 10km
  • Đổi trả - hoàn tiền nếu không thích

Bộ Chuyển Đổi Quang Điện Công Nghiệp 1 Cổng Quang + 2 Cổng Ethernet (12~48VDC) – 3Onedata Model IMC102B

Giới thiệu chung về 3Onedata Model IMC102B

Bộ chuyển đổi 3Onedata Model IMC102B là thiết bị chuyển đổi quang điện công nghiệp, gồm 1 cổng quang 100Base-FX và 1 cổng Ethernet 10/100Base-TX (RJ45), dễ dàng kết nối tới máy chủ, repeater, switch…

Model IMC102B cung cấp cho hệ thống mạng công nghiệp sự ổn định, ít tốn kém, đáp ứng các yêu cầu: khoảng cách truyền xa, tốc độ cao và phát sóng rộng
3Onedata converter được thiết kế theo tiêu chuẩn công nghiệp: chế độ bảo vệ theo chuẩn IP30, vỏ hợp kim cường lực có độ bền cao, cung cấp nguồn điện đầu vào 12 đến 48 VDC, khoảng nhiệt độ làm việc 40 đến 75°C

Thông số kỹ thuật Bộ chuyển đổi 3Onedata Model Model IMC102B

Đặc điểm Bộ chuyển đổi Model IMC102B3Onedata Model IMC102B
– Cắm là chạy, dễ dàng cài đặt
– Tốc độ 10/100M, F/H duplex, tự động kết nối MDI/MDI-X
– Khoảng nhiệt độ hoạt động rộng -40 đến 75C
– Thiết kế cho các ứng dụng trong công nghiệp, bảo vệ theo chuẩn IP30
– Khuôn vỏ hợp kim cường lực, lắp đặt Din-rail
– Tương thích chuẩn IEEE802.3/802.3u/802.3x, lưu trữ và chuyển tiếp

Thông số chi tiết 3Onedata Model IMC102B

– Cổng quang: 100BaseFX (SC/ST tùy chọn)
– Single-mode: 20, 40,60, 80, 120Km, tùy chọn
– Multi-mode: 2Km
– Single-mode: 155Mbps, 1310nm, 20Km, average output≥-12dBm, sensitivity≤-36dBm
– Tương thích chuẩn: IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u, 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-FX
– Cổng RJ45: 10/100BaseT(X), chế độ làm việc F/H duplex, tự động kết nối MDI/MDI-X
– Nguồn đầu vào: 24VDC (12VDC~48VDC)
– Bảo vệ kết nối ngược
– Bước sóng quang: 850nm, 1310nm, 1550nm
– kiểu dạng quang 100Base-FX:
– Multi-mode: 155Mbps, 1310nm, 2Km, average output≥-18dBm, sensitivity≤-35dBm
– Kết nối: 3 bit 7.62mm terminal block
– Tiêu hao không tải: 1.2W@24VDC
– Tiêu hao full tải: 1.536W@24VDC

LED chỉ thị
– Chỉ thị cổng: 1~3 Link/Act
– Chỉ thị nguồn: PWR
– Nhiệt độ hoạt động: -40°C to 75°C
– Nhiệt độ lưu trữ : -45°C to 85°C
– Độ ẩm trung bình: 10% to 95% (không ngưng tụ)
– Model IMC102B đáp ứng tiêu chuẩn
– EMI:FCC Part 15, CISPR (EN55022) class A
– EMS: EN61000-4-2(ESD), Level 4
– EN61000-4-3(RS), Level 4
– EN61000-4-4(EFT), Level 4
– EN61000-4-5 (Surge), Level 4
– EN61000-4-6 (CS), Level 4
– EN61000-4-8, level 5
– Kích thước 110mm×35mm×95mm (H×W×D)
– Khuôn vỏ: bảo vệ theo chuẩn IP 40, vỏ hợp kim cường lực
– Khối lượng: 346g
– Phép thử sóc: IEC 60068-2-27
– Phép thử rơi: IEC 60068-2-32
– Phép thử rung: IEC 60068-2-6
– Bảo hành: 3 năm
– Chứng nhận chất lượng: FCC,CE, RoHS

Quý vị có nhu cầu tham khảo, hỏi mua hay báo giá về sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện 3Onedata IMC102B hay Bộ chuyển đổi quang điện hoặc Thiết bị quang khác, xin vui lòng liên hệ trực tiếp với Thiết bị mạng giá rẻ để được tư vấn và hỗ trợ một cách tốt nhất và đặt hàng một cách nhanh chóng, tiện

Tóm Tắt
Đánh Giá
1star1star1star1star1star
Xếp Hạng
no rating based on 0 votes
Thương Hiệu
3Onedata
Tên Sản Phẩm
Bộ chuyển đổi quang điện 3Onedata IMC102B

Reviews

There are no reviews yet.

Be the first to review “Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp – 3Onedata Model IMC102B”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Tin liên quan