Optone2
650,000 630,000

Bộ chuyển đổi quang điện Optone OPT1100S25

650,000 630,000
Đặt Mua NgayMua Càng Nhiều - Giá Càng Rẻ
  • Cam kết sản phẩm chính hãng
  • Miễn phí giao hàng đến 10km
  • Đổi trả - hoàn tiền nếu không thích
  • Bước sóng hoạt động: 1310 và 1550nm
  • Khoảng cách truyền: 25km trên sợi quang singlemode
  • Chuẩn kết nối: SC (đầu vuông to)
  • Tiêu chuẩn: IEEE 802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x
  • Tốc độ tối đa: 100Mbps

Bộ chuyển đổi quang điện Optone OPT1100S25 chính hãng

1.Giới thiệu chung về optone opt1100s25

Bộ chuyển đổi quang điện hay converter quang Optone OPT1100S25 là loại Converter phổ biến nhất trên thị trường, sản phẩm của hãng Optone – China bảo hành 1 năm. Media converter quang sử dụng 2 sợi quang, tốc độ 10/100mbps và khoảng cách truyền 25km đối với cáp quang single mode, bước sóng hoạt động 1310/1550nm.

2. Thông số kỹ thuật sản phẩm bộ chuyển đổi quang điện Optone OPT1100S25

optone opt1100s25

  • Giao diện kết nối
    1 x cổng Ethernet (RJ45) 10 / 100Base-Tx
    1 x cổng quang (1×9) 100Base-Fx
  • Bước sóng hoạt động: 1310 và 1550nm
  • Khoảng cách truyền: 25km trên sợi quang singlemode
  • Chuẩn kết nối: SC (đầu vuông to)
  • Tiêu chuẩn: IEEE 802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x
  • Tốc độ tối đa: 100Mbps
  • Các chỉ số đèn LED: Power, FDX, Tình trạng, Tốc độ, FX Link / Act, TX Link / Act
  • Nguồn điện: 5VDC 1A
  • Kích thước: 94 x 70 x 26mm (D x W x H)  Trọng lượng: 0.28kg
  • Nhiệt độ hoạt động: 0 ° C to 50 ° C
    Nhiệt độ lưu trữ: -20 ° C to 70 ° C

Các dòng sản phẩm cùng series: 

Bộ chuyển đổi quang điện OPT1100 – Loại 2 sợi 10/100mbps Multimode 2km, SC

Bộ chuyển đổi quang điện Optone OPT1100S25 – Loại 2 sợi 10/100mbps Singlemode 25km, SC

Bộ chuyển đổi quang điện OPT1100S40 – Loại 2 sợi 10/100mbps Singlemode 40km, SC

Bộ chuyển đổi quang điện OPT1100S60 – Loại 2 sợi 10/100mbps Singlemode 60km, SC

Bộ chuyển đổi quang điện OPT1100S80 – Loại 2 sợi 10/100mbps Singlemode 80km, SC

Bộ chuyển đổi quang điện OPT1100S100 – Loại 2 sợi 10/100mbps Singlemode 100km, SC

Bộ chuyển đổi quang điện OPT1100S120 – Loại 2 sợi 10/100mbps Singlemode 120km, SC

Quý khách có nhu cầu tìm mua và nhận báo giá sản phẩm. Vui lòng liên hệ ngay với chúng tôi để nhận được sản phẩm tốt nhất.

Quý vị có nhu cầu tham khảo, hỏi mua hay báo giá về sản phẩm Bộ chuyển đổi  Optone OPT1100S25 hay Bộ chuyển đổi quang điện hoặc Thiết bị quang khác, xin vui lòng liên hệ trực tiếp với Thiết bị mạng giá rẻ để được tư vấn và hỗ trợ một cách tốt nhất và đặt hàng một cách nhanh chóng, tiện lợi

>> Chúng tôi đang có chương trình khuyến mại mua Converter quang. Quý khách không nên bỏ qua

https://vienthongxanh.vn/danh-muc/bo-chuyen-doi-quang-dien/converter-quang/

Tóm Tắt
Đánh Giá
1star1star1star1star1star
Xếp Hạng
5 based on 1 votes
Thương Hiệu
Optone
Tên Sản Phẩm
Bộ chuyển đổi  Optone OPT1100S25

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Bộ chuyển đổi quang điện Optone OPT1100S25”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Tin liên quan