Optone
Optone OPT 2200S20bo-chuyen-doi-optone
1,250,000

Bộ chuyển đổi quang điện Optone OPT-2200S20

1,250,000
Đặt Mua NgayMua Càng Nhiều - Giá Càng Rẻ
  • Cam kết sản phẩm chính hãng
  • Miễn phí giao hàng đến 10km
  • Đổi trả - hoàn tiền nếu không thích

Bộ chuyển đổi quang điện Optone OPT 2200S20 là bộ chuyển đổi loại 2 sợi quang, tốc độ 10/100/1000Mbps, khoảng cách truyền tín hiệu lên đến 20km

Bộ chuyển đổi quang điện Optone OPT 2200S20 giá rẻ

Bộ chuyển đổi quang Optone OPT 2200S20 là bộ chuyển đổi loại 2 sợi quang, tốc độ 10/100/1000Mbps, khoảng cách truyền tín hiệu lên đến 20km (đối với cáp Single mode), hoạt động trên bước sóng 1310 và 1550nm với cáp SM và 850nm với cáp quang Multimode. Đây là loại Converter cáp quang rất phổ biến trên thị trường, Đã xuất hiện khá lâu tại Việt Nam và được ưa chuộng sử dụng cho rất nhiều công trình.

bo-chuyen-doi-optone
Ảnh hộp Bộ chuyển đổi quang điện Optone OPT 2200S20

Bộ converter quang Optone OPT 2200S20 bao gồm 1 converter cáp quang mã OPT2200S20, 1 nguồn adaptor chính hãng 5VDC, sách hướng dẫn và phiếu bảo hành sản phẩm 1 năm.

  • Các loại đèn báo: Power, FDX, Status, Speed, FX Link/Act, TX Link/Act
  • Converter cáp quang OPT2200S20 có 1 cổng điện tốc độ 10/100/1000Mbps chạy trên cáp mạng cat5e hoặc cat6, khoảng cách dưới 100m
  • Cổng kết nối quang chuẩn SC (Vuông to) tốc độ 10/100/1000Mbps chạy trên cáp quang single mode khoảng cách tối đa 20kmNguồn điện: 5V 1A
  • Trọng lượng: 0.28kg
  • Tuân thủ theo tiêu chuẩn : IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE802.3x
  • Kích thước sản phẩm: 94 x 70 x 26mm (D x W x H)
Bộ chuyển đổi quang điện Optone OPT 2200S20
Ảnh sản phẩm bộ chuyển đổi quang điện Optone 2200S20

Các sản phẩm cùng serial Bộ chuyển đổi cáp quang sang cáp đồng Optone OPT 2200

OPT-2200             10/100/1000Base-Tx to 1000Base-Fx, Multimode, 550m, SC/ST/FC, LFP

OPT-2200S20      10/100/1000Base-Tx to 1000Base-Fx, Single mode, 20Km, SC/ST/FC, LFP

OPT-2200S40      10/100/1000Base-Tx to 1000Base-Fx, Single mode, 40Km, SC/ST/FC, LFP

OPT-2200S60      10/100/1000Base-Tx to 1000Base-Fx, Single mode, 60Km, SC, LFP

OPT-2200S80      10/100/1000Base-Tx to 1000Base-Fx, Single mode, 80Km, SC, LFP

OPT-2200S100   10/100/1000Base-Tx to 1000Base-Fx, Single mode, 100Km, SC, LFP

OPT-2200S120   10/100/1000Base-Tx to 1000Base-Fx, Single mode, 120Km, SC, LFP

WDM Fiber Media Converter quang

OPT-3200S20      10/100/1000Base-Tx to 1000Base-Fx, Bi-Directional, 20Km, SC/ST/FC, LFP

OPT-3200S40      10/100/1000Base-Tx to 1000Base-Fx, Bi-Directional, 40Km, SC/ST/FC, LFP

OPT-3200S60      10/100/1000Base-Tx to 1000Base-Fx, Bi-Directional, 60Km, SC, LFP

OPT-3200S80      10/100/1000Base-Tx to 1000Base-Fx, Bi-Directional, 80Km, SC, LF

Nếu quý khách có nhu cầu hỏi mua hoặc tham khảo giá Conver quang hay giá bộ chuyển đổi quang điện khác hãy vui lòng liên hệ với Thiết bị mạng giá rẻ để nhận được những sản phẩm chất lượng với giá rẻ nhất

>> Chúng tôi đang có chương trình khuyến mại mua Converter quang. Quý khách không nên bỏ qua

https://vienthongxanh.vn/danh-muc/bo-chuyen-doi-quang-dien/converter-quang/

Tóm Tắt
product image
Đánh Giá
1star1star1star1star1star
Xếp Hạng
5 based on 2 votes
Thương Hiệu
Optone
Tên Sản Phẩm
Optone OPT 2200

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Bộ chuyển đổi quang điện Optone OPT-2200S20”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Tin liên quan