cap-quang-treo1
cap-quang-treo1cap-quang-treo
10,200 9,600

Cáp quang treo singlemode 4FO

10,200 9,600
Đặt Mua NgayMua Càng Nhiều - Giá Càng Rẻ
  • Cam kết sản phẩm chính hãng
  • Miễn phí giao hàng đến 10km
  • Đổi trả - hoàn tiền nếu không thích

– Bước song hoạt động: 1310 , 1550nm
– Cáp quang treo SM sử dụng công nghệ chống thấm Drycore, ngăn nước và hơi ẩm xâm nhập tuyệt đối.
– Cáp có đường kính nhỏ, gọn và nhẹ, dễ dàng khi lắp đặt, xử lý và vận chuyển.
– Cường độ chịu lực cao dựa vào các dây thép mạ kẽm bện lại với nhau tăng sức dẻo dai.

Cáp quang treo singlemode 4FO giá rẻ

Giới thiệu chung về cáp quang treo singlemode 4FO

Cáp quang single mode treo hình số 8 là loại cáp quang phổ biến nhất và thường gặp nhất, bạn có thể bắt gặp ở mọi nơi, mọi chỗ. Đúng như tên gọi của nó, cáp quang treo có dạng hình số 8, gồm phần cáp phi kim loại và phần dây treo kim loại gắn liền với nhau, được sử dụng để treo trên cột. Do có phần dây chịu lực kim loại nên cáp khá cứng, có thể chịu tác động lớn từ môi trường mà không làm ảnh hưởng tới lõi cáp bên trong.

Cáp quang Single mode được sản xuất trong nước có chất lượng tốt, giá thành cạnh tranh và được tất cả các nhà mạng lớn tin dùng

Thông số kỹ thuật cáp quang treo single mode 4FO | 4  core

Cáp quang treo singlemode 4FO

– Số sợi: 4 sợi quang single mode
– Bước song hoạt động: 1310 , 1550nm
– Cáp quang treo SM sử dụng công nghệ chống thấm Drycore, ngăn nước và hơi ẩm xâm nhập tuyệt đối.
– Cáp có đường kính nhỏ, gọn và nhẹ, dễ dàng khi lắp đặt, xử lý và vận chuyển.
– Cường độ chịu lực cao dựa vào các dây thép mạ kẽm bện lại với nhau tăng sức dẻo dai.
cáp quang treo thiết kế phù hợp cho các mục đích sử dụng:
+ Kết nối Hệ thống mạng cục bộ
+ Kết nối Hệ thống mạng thuê bao
+ Kết nối  Hệ thống thông tin nội bộ
+ Kết nối  Hệ thống thông tin liên lạc đường dài.

Cáp quang treo Singlemode 4FO

– TCN 68 -160: 2008: Mạng viễn thông – cáp sợi quang.- ITU-T G652: Tiêu chuẩn kỹ thuật sợi quang đơn Mode SMF.- ITU-T G655: Tiêu chuẩn kỹ thuật sợi quang đơn Mode có hệ số tán sắc khác 0 ở các vùng bước sóng 1500nm đến 1600nm.- IEC-60794-1/2/3 :3/2003: Phương pháp kiểm tra chỉ tiêu kỹ thuật cáp quang .- IEC-60793: Phương pháp kiểm tra chỉ tiêu kỹ thuật sợi quang.

– TIA/EIA-598: Tiêu chuẩn mã hoá màu sợi quang.

– TC.00.PKT.242:13/1/2014-TĐVTQĐ: Tiêu chuẩn kỹ thuật cáp phân phối

– TC.00.PKT.92:13/4/2011-TĐVTQĐ: Tiêu chuẩn kỹ thuật cáp sợi quang.

– ITU-T Rec L.26: 2002: Cấu trúc, yêu cầu kỹ thuật cáp quang treo.

– ITU-T Rec L.78: 2002: Cấu trúc, yêu cầu kỹ thuật cáp quang luồn cống.

– IEEE-1222: Phương pháp kiểm tra cáp ADSS.

– TCVN 8696:2011: Tiêu chuẩn cáp quang vào nhà thuê bao.

– Tiêu chuẩn EIA-555-33A:1998

– Chỉ tiêu kỹ thuật của các nhà cung cấp.

Mọi thông tin chi tiết về sản phẩm, báo giá hay cách thức đặt hàng sản phẩm cáp quang treo Singlemode 4FO xin vui lòng liên hệ trực tiếp với Thietbimanggiare.com để được tư vấn và hỗ trợ một cách nhanh chóng và tiện lợi nhất.

>> Khuyến mại mua Cáp quang Singlemode tặng dây nhảy quang

Tóm Tắt
product image
Đánh Giá
1star1star1star1star1star
Xếp Hạng
no rating based on 0 votes
Thương Hiệu
Viễn Thông Xanh
Tên Sản Phẩm
Cáp quang treo singlemode 4FO chính hãng, giá rẻ tại Hà Nội
Giá Bán
VND 10200
Tình Trạng Hàng
Available in Stock

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Cáp quang treo singlemode 4FO”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *