Bộ chuyển đổi RS485 sang quang – 3onedata RS485 Model 277S/40
Bộ chuyển đổi RS485 sang quang – 3onedata RS485 Model 277S/40Bộ chuyển đổi RS485 sang quang – 3onedata RS485 Model 277S/40Bộ chuyển đổi RS485 sang quang – 3onedata RS485 Model 277S/40Bộ chuyển đổi RS485 sang quang – 3onedata RS485 Model 277S/40

Bộ chuyển đổi RS485 sang quang – 3onedata RS485 Model 277S/40

Đặt Mua NgayMua Càng Nhiều - Giá Càng Rẻ
  • Cam kết sản phẩm chính hãng
  • Miễn phí giao hàng đến 10km
  • Đổi trả - hoàn tiền nếu không thích

-Hỗ trợ giao diện RS-232/485/422, có thể chọn 1 trong 3 giao diện RS-232/ RS-485/ RS-422 kết nối tại 1 thời điểm.
-Truyền không đồng bộ, điểm tới điểm, tốc độ 500Kbps.
-Hỗ trợ cắm nóng, cắm là chạy không cần driver, dễ dàng lắp ráp và cài đặt.
-Nguồn điện 9~36VDC (2 bit terminal block).

Bộ chuyển đổi RS485 sang quang Model 277S40 là thiết bị chuyển đổi tín hiệu điện nối tiếp RS-232/485/422 sang cáp quang hay ngược lại, nó có khả năng tự động kiểm tra tốc độ dữ liệu, chuyển đổi tín hiệu tự động và không có độ trễ thời gian trong quá trình truyền tin. Dòng sản phẩm MODEL277 truyền các tín hiệu nối tiếp qua cáp quang với khả năng ổn định cao, những nhân tố bên ngoài ảnh hưởng tới chất lượng truyền tin như điều kiện thời tiết, điện từ trường được loại bỏ, vì vậy thiết bị có thể làm việc ổn định trong cả những môi trường làm việc khắc nghiệt nhất. 3Onedata RS485 Module 277S/40 được ứng dụng rộng rãi trong các ngành công nghiệp, tự động hóa, điện lực, điều khiển luồng, kiểm soát luồng dữ liệu thông minh.

Bộ chuyển đổi RS485 sang quang – 3onedata RS485 Model 277S/40

Đặc điểm Bộ chuyển đổi RS485 sang quang Model 277S40
-Mở rộng khoảng cách truyền tín hiệu RS-232/485/422 lên tới 120Km với cáp quang single-mode.
-Hỗ trợ giao diện RS-232/485/422, có thể chọn 1 trong 3 giao diện RS-232/ RS-485/ RS-422 kết nối tại 1 thời điểm.
-Truyền không đồng bộ, điểm tới điểm, tốc độ 500Kbps.
-Hỗ trợ cắm nóng, cắm là chạy không cần driver, dễ dàng lắp ráp và cài đặt.
-Nguồn điện 9~36VDC (2 bit terminal block).
-Tự động kiểm tra tốc độ dữ liệu, không có thời gian trễ.
Bộ chuyển đổi RS485 sang quang – 3onedata RS485 Model 277S/40

Cổng RS-232/485/422
Chuẩn: EIA RS-232C, RS-485, RS422
Tín hiệu RS-422: T+, T-, R+, R-, GND
Tín hiệu RS-485: D+, D-, GND
Chế độ làm việc: không đồng bộ, điểm tới
Tín hiệu RS-232: OUT(TX), IN(RX), GND
Tốc độ: 0~115.2Kbps, tự động kiểm tra tốc độ cổng điện, không trễ thời gian điểm hoặc đa điểm
2 dây half-duplex,4 dây full duplex

Khoảng cách truyền tín hiệu
Bảo vệ cổng: 600W, 15KV ESD
RS-485/422: 1.2Km(9600bps)
Số điểm lớn nhất: 128 điểm (RS-485/422)
RS-232: 5m

Bộ chuyển đổi RS485 sang quang – 3onedata RS485 Model 277S/40

Cổng Quang
Loại cáp quang:
– Muti-Mode: 50/125,62.5/125 hoặc 100/125 um
– Single Mode: 8.3/125,8.7/125,9/125 hoặc 10/125 um
Đầu nối: SC, FC hoặc ST, tùy chọn

Khoảng cách truyền quang
– 20, 40,60,80,100, 120km(Single-Mode),
– 2km(Multi-Mode) tùy chọn
Wavelength:850nm,1310nm,1550nm

Nguồn nuôi
Nguồn vào: 9~36VDC (2 bit terminal block)
Tiêu hao: 120mA

Bộ chuyển đổi RS485 sang quang – 3onedata RS485 Model 277S/40

Môi trường làm việc
Độ ẩm: 5% to 95%(không ngưng tụ)
Nhiệt độ hoạt động: -40°C to 85°C
Nhiệt độ lưu trữ: -40°C to 85°C

Kích cỡ
Khối lượng: 230g
Kích thước: 100.0mm×69.0mm×22.0mm
Màu sắc: trắng
Khuôn vỏ: sắt
Bảo hành: 3 years
Chứng nhận chất lượng: FCC, CE, RoHS

 

Mọi thông tin về sản phẩm, cách thức đặt hàng hay Quý vị có nhu cầu báo giá sản phẩm Bộ chuyển đổi RS485 sang quang – 3onedata RS485 Model 277S/40 xin vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi để được tư vấn và hỗ trợ một cách nhanh chóng và tiện lợi nhất.

Tóm Tắt
product image
Đánh Giá
1star1star1star1star1star
Xếp Hạng
5 based on 2 votes
Thương Hiệu
3Onedata
Tên Sản Phẩm
Bộ chuyển đổi RS485 sang quang – 3onedata RS485 Model 277S/40

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Bộ chuyển đổi RS485 sang quang – 3onedata RS485 Model 277S/40”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *