Switch chia mạng BTON BT-6104 FE -25A
Switch chia mạng BTON BT-6104 FE -25A

Switch chia mạng BTON BT-6104 FE -25A 4 cổng PoE 10/100M + Fiber

Đặt Mua NgayMua Càng Nhiều - Giá Càng Rẻ
  • Cam kết sản phẩm chính hãng
  • Miễn phí giao hàng đến 10km
  • Đổi trả - hoàn tiền nếu không thích

Switch chia mạng BTON BT-6104 FE-25A gồm 4 cổng PoE Gigabit tốc độ 10/100/1000M cùng 1 cổng Fiber có tốc độ truyền dẫn tín hiệu rất cao. Thiết bị mạng giá rẻ phân phối chính hãng với giá rẻ nhất trên thị trường cùng chế độ bảo hành của nhà sản xuất

Switch chia mạng BTON BT-6104 FE -25A 4 cổng PoE 10/100M + Fiber

Switch PoE BTON BT-6104 FE-25A có chức năng cảm biến tự động có thể cấp nguồn cho thiết bị.  Nếu thiết bị PoE bị ngắt kết nối, nó sẽ ngừng cấp nguồn. Công tắc POE có thiết kế đơn giản và đáng tin cậy, nhận dạng tự động nguồn điện và nguồn cấp PoE, tốc độ, full duplex và Auto Uplink.

Switch chia mạng BTON BT-6104 FE -25A
Switch chia mạng BTON BT-6104 FE -25A

Switch chia mạng BTON BT-6104 FE-25A sử dụng phương pháp cấp nguồn PoE với 4 cổng tốc độ 10/100M và 1 cổng Fiber truyền dữ liệu quang cáp Cat5e/Cat6 có tốc độ truyền dẫn tín hiệu và sự ổn định rất lớn.

Switch chia mạng BTON BT-6104 FE-25A có các cổng POE cấp nguồn theo chuẩn IEEE802.3af / at.

Thông số kỹ thuật của Switch chia mạng BTON BT-6104 FE-25A

4port POE series + 1 Fiber
POE Port
4 POE 10/100Mbps
Uplink
1 SC Fiber 10/100Mbps
Bandwidth
16Gbps
Address Database Size
1K
Power Supply
DC52V
Max.Power Per Port
15.4W(IEEE802.3af) default, 25.5W(IEEE802.3at) optional
Network Protocols
IEEE 802.3,IEEE 802.3i 10BASE-T,IEEE 802.3u 100BASE-TX,
IEEE 802.3af/at,IEEE 802.3x
LED Display
Power, POE, Ethernet
Transmission Distance
100meter for UTP ports; 0~120km for Fiber ports
Fiber Specification
Fiber Port: SC(default), FC/ST/LC(SFP)
Wavelength/Distance:
Dual Fiber 850nm(550m);1310nm(2/20/40km);1550nm(60/80/100km)
Single Fiber 1310/1550nm(25/40km);1490/1550nm(60/80/100km)

Nguồn PoE tương thích với chuẩn IEEE 802.3af/at giúp cho Switch PoE BTON BT-6104 FE-25A cho phép chuyển tốc độ dữ liệu gigabit và 15.4W cho mỗi cổng với tổng công suất lên tới 130W. Cung cấp linh hoạt nhu cầu năng lượng cho tất cả các thiết bị với chi phí hợp lý.

Vậy quý khách có nhu cầu mua hàng hay nhận báo giá sản phẩm Switch chia mạng BTON BT-6104 FE-25A chính hãng chất lượng cao. Hãy liên hệ với Viễn Thông Xanh để nhận được sản phẩm với giá thành rẻ nhất trên thị trường

Tóm Tắt
product image
Đánh Giá
1star1star1star1star1star
Xếp Hạng
5 based on 2 votes
Thương Hiệu
B&TON
Tên Sản Phẩm
Switch chia mạng BTON BT-6104 FE-25A

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Switch chia mạng BTON BT-6104 FE -25A 4 cổng PoE 10/100M + Fiber”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *