ODF-4FO
175,000 150,000

Hộp phối quang ODF 4FO trong nhà đầy đủ phụ kiện

175,000 150,000
Đặt Mua NgayMua Càng Nhiều - Giá Càng Rẻ
  • Cam kết sản phẩm chính hãng
  • Miễn phí giao hàng đến 10km
  • Đổi trả - hoàn tiền nếu không thích

Hộp phối quang ODF 4FO đầy đủ phụ kiện

Giới thiệu chung Hộp phối quang ODF 4FO

Hộp phối quang ODF 4FO đầy đủ phụ kiện trong nhà là thiết bị dùng quản lý và bảo vệ các điểm đấu nối quang như mối hàn quang, dây hàn nối quang,adapter, dây nhảy quang, một số thiết bị đi kèm như bộ chia quang, bộ chuyển đổi quang điện.

Hộp phối quang ODF 4FO vỏ nhựa đầy đủ phụ kiện Hộp phối quang ODF 4 FO Full phụ kiện bao gồm

4 dây hàn quang (Tùy chọn single mode hoặc Multimode, đầu nối SC/LC/FC)

4 adapter (Tùy chọn chuẩn SC/LC/FC/ST)

4 co nhiệt loại 6cm

Ứng dụng Hộp phối quang ODF 4 FO đầy đủ phụ kiện:
Quản lý bảo vệ mối hàn cáp quang – Fiber to the home (FTTH) – Hệ thống quang LAN/ WAN – Hệ thống CATVHộp phối quang odf 4FO trong nhà đầy đủ phụ kiện

 

Thông số kỹ thuật Hộp phối quang ODF- 4/4FO:

 Hộp phối quang ODF 4FO Cao*Rộng*Sâu: 150mm*30mm*110mm

–  Hộp phối quang ODF 4 FO có thiết kế nhỏ gọn thẩm mỹ.

_ Có thể dùng adapter FC, SC, ST hoặc LC

– Dễ dàng phân bổ các dây hàn quang

– Vỏ Nhựa Màu: Trắng

Phụ kiện đi kèm:

Đầu nối quang SC, FC, LC,…
Dây hàn quang Singlemode hoặc multimode
Ống co nhiệt 40mm
Dây thít, phụ kiện cố định dây cáp

 

Quý khách không nên bỏ qua chương trình giảm giá SỐC cho Hộp phối quang

 

Liên hệ đặt mua sản phẩm:

Quý khách hàng có nhu cầu cần mua hộp phối quang ODF 4FO trong nhà hay nhận báo giá các loại ODF trong nhàhộp phối quang ngoài trời hãy liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn, hỗ trợ tốt nhất. Thiết Bị Mạng Giá Rẻ chuyên cung cấp, phân phối thiết bị mạng, thiết bị quang chính hãng, chất lượng cao, giá cả cạnh tranh trên thị trường.

 

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Hộp phối quang ODF 4FO trong nhà đầy đủ phụ kiện”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *